นำเข้าจริง จะต้องเป็นแบบนี้ค่ะ

จะมีสติ๊กเกอร์ติดรับประกันมาด้วยตลอดจ้า

รูปภาพ :
Review-Wigsและช่อผม ยี่ห้อ Gabalnara ของจริงต้องเป็นแบบนี้

ผมม้าแท้แบบ Top Cover จะมาในแบบนี้นะคะ คือของแท้จ้า

Review-Wigsและช่อผม ยี่ห้อ Gabalnara ของจริงต้องเป็นแบบนี้

ช่อผมของยี่ห้อ gabalnara ของแท้

จะมีสติ๊กเกอร์ติดรับประกันมาด้วยตลอดจ้า