สินค้ามาถึงเมื่อวันที่ 1 ค่ะ สินค้าถูกใจมากเลยค่ะ ถูกใจจนต้องมาแบ่งปันให้สมาชิกคนอื่น

ดูค่ะ เจ้าของร้านก็บริการใส่ใจและติดตามสินค้าดีมาก ๆ เลยค่ะ มาดูตัวแรกกันค่ะ ออมสั่งแบบตรงนะคะ อิอิ

รูปภาพ : Review เสื้อแจ๊กเก็ตสวย ๆ จร้า

แจ๊สเก็ตสีส้มสุดสวยค่ะ จากเว็บ cherrykoko ค่ะ

Review เสื้อแจ๊กเก็ตสวย ๆ จร้า

Review เสื้อแจ๊กเก็ตสวย ๆ จร้า

มาถึงตัวที่ 2 กันค่ะ ตัวนี้สั่งจากเว็บ clicknfunny ค่ะ สวยไม่แพ้กันเนื้อผ้าดีมากเลยค่ะ

รูปภาพ : Review เสื้อแจ๊กเก็ตสวย ๆ จร้า

หมดแล้วจร้า ไว้สั่งรอบใหม่จะมารีวิวให้ดูอีกนะคะ ^^